รังนกบ้านธรรมชาติ (屋燕窝)

รังนกบ้านทุกเกรด (燕窝每级)

 

  • ขายปลีก-ส่ง 零售-批发
  • ราคาเป็นกันเอง พิเศษราคาเริ่มต้นที 20,000 บาท ต่อกิโลกรัม*
  • ติดต่อ/联系 : 081-428-7988
 
 
ท่านใดต้องการนำไปรับประทานกินเอง ทางเราขอแนะนำเป็น "รังนกชิ้นเล็ก" เพราะท่านจะได้ในราคาที่ต่ำกว่า แต่คุณแท้ 100% เหมือนเดิม

 

 *ราคาขึ้นอยู่กับรูปร่างของรัง, ขนาดของรัง, ปริมาณขน-ความสะอาด


  • รังนกบ้านแห้งสะอาด
    รังนกบ้านสะอาด (干净燕窝) ด้วยขั้นตอนง่ายๆเพียงนำไปแช่น้ำอุ่นๆประมาณ 8-10 ชม. จากนั้นนำไปตุ๋นในหม้อตุ๋น แล้วดื่มเพื่อสุขภาพที่ดีของท่าน ราคา 30,000 บาท/ครึ่งกิโลกรัม

  • IMG_1414.JPG
    รังนกแห้งสะอาดพร้อมปรุง ปราศจากสารฟอกขาว กาว และสารเคมีใดๆ ถอนด้วยฝีือแรงงานมืออาชีพด้วยความพิถีพิถันเพื่อสุขภาพของคุณและคนที่คุณรัก เพียงนำไปแช่น้ำ แล้วนำไปตุ๋นรับประทานได้ทันที...

  • IMG_1507.JPG
    รังนกเปียกสะอาดพร้อมปรุง (湿干净燕窝) เป็นรังนกที่ทำความสะอาดแล้วพร้อมนำไปตุ๋นรับประทานได้ทันที ราคา 1,000 บาท/100 กรัม (สั่งซื้อขั้นต่ำ 500 กรัม) ทางเรายินดีบริการตุ๋นตามรสชาติที่ท...

  • IMG_1508.JPG
    เครื่องดื่มรังนกสำเร็จรูป (燕窝饮料) รังนกของเราปรุงด้วยความพิถีพิถัน โดยตุ๋นในหม้อตุ๋นชั้นดีเป็นเวลากว่า 2-3 ชั่วโมง ทำให้ได้รังนกที่นุ่มลิ้นและหอมหวานจากน้ำตาลกรวดพร้อมให้ท่านได้ทา...
Visitors: 31,120